CAO ĐẲNG TIN 3 - 4 HAUI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN TRAO ĐỔI, THẢO LUẬN MÔN QUẢN LÝ DỰ ÁN PHẦN MỀM

You are not connected. Please login or register

Nếu một mục tiêu không thành công thì dự án đó có thể tiếp tục không?Bạn giải thích hộ mình.

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tran doan hung

....
....

Nếu một mục tiêu không thành công thì dự án đó có thể tiếp tục không?Bạn giải thích hộ mình.

2Nếu một mục tiêu không thành công thì dự án đó có thể tiếp tục không?Bạn giải thích hộ mình. Empty trả lời Wed Oct 24, 2012 8:35 pm

vuongngocanhtin4

....
....

tran doan hung đã viết:Nếu một mục tiêu không thành công thì dự án đó có thể tiếp tục không?Bạn giải thích hộ mình.
vẫn tiếp tục vì cái quan trọng là hướng đến cái mục đích cuối cùng, 1 mục tiêu có thể sẽ ko ảnh hưởng đến mục đích

Trần Văn Pháp

..
..

Một mục tiêu không thành công thì dự án đó vẫn có thể tiếp tục!!! vì một dự án có rất nhiều mục tiêu để từ các mục tiêu đó chũng ta đi tới mục đích cuối cùng là hoàn thành dự án!!! ở đây tôi không nói là một mục tiêu không ảnh hưởng đến kết quả dự án mà ảnh hưởng nhiều hay ít!!!

4Nếu một mục tiêu không thành công thì dự án đó có thể tiếp tục không?Bạn giải thích hộ mình. Empty ^^ Thu Oct 25, 2012 8:25 am

senphan_tin4

senphan_tin4
..
..

nếu 1 mục tiêu ko thành công thì DA vẫn tiếp tục. như mọi ng đã giải thjk trên mjnh xin bổ sung một số ý như sau:để hoàn thành mục đích thì ta cần hoan thành các mục tiêu.Nhưng để đạt đk mục đích ko nhất thiết pải hoàn thành tất cả các mục tiêu, đôi khi ta pải hi sinh một số mục tiêu,mặc dù nó vẫn ảnh hưởng ít nhiu tới kết quả DA.
VD: để đk liên thông ko nhất thiết tất cả các môn bn đều phải điểm A,B hết, bn cần hi sinh 1 số môn D(để tập trung vào 1 môn nào đó dk điểm A)

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]